ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ดู: 6070|ตอบกลับ: 12

น้องบิ๋ม SL ปวช.3 อาชีวะกาญฯ ผมนี่ติดใจไม่รู้ลืม

3454

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 27-2-2018 17:16 |ดูโพสต์ทั้งหมด
                   เมื่อช่วงประมาณกลางปี58 ผมเบื่อๆงานก็เลยขี่แว๊นส์มอเตอร์ไซค์คู่ใจไปชาร์จไฟในการทำงานที่รีสอร์ทริมแม่น้ำแควแห่งนึงตัวเมืองกาญ อยู่ซอยเวียตนามซึ่งใกล้ๆกับสะพานข้ามแม่น้ำแควเลย ที่รีสอร์ทนี้มีร้านอาหารให้นั่งชิลล์อยู่ริมแม่น้ำด้วย ไปถึงตอนประมาณเกือบ5โมงเย็น จ่ายค่าห้องที่ได้จองไว้ก่อนเสร็จแล้วก็เก็บของไว้ในห้องและลงมานั่งจิบเหล้านั่งชิลล์ที่ร้านอาหารดังกล่าว ประมาณซักทุ่มนึงหลังจากที่เริ่มกรึ่มๆด้วยฤทธิ์แอลกอฮอล์ก็เกิดอาการอยากจะเยสขึ้นมา ก็เลยโทรหาพรรคพวกในตัวเมืองให้หาเด็กมานอนเป็นเพื่อนผมซักคนนึง พวกๆกันก็เลยส่งรายชื่อไลน์ให้ผมแอดไปลองคุยเพราะน้องคนนี้รับงานอยู่ ผมก็เลยแอดไปคุยและน้องก็ส่งข้อมูลส่วนตัวมาว่าชื่อบิ๋ม อายุ18 บ้านอยู่แถวท่าล้อ เรียน ปวช.ปี3 อาชีวะกาญฯ และก็ส่งรูป(ที่ผมลงทั้ง2รูปในกระทู้นี้นี่แหละ)มาให้ผมดู ซึ่งพอผมเห็นปุ๊บนี่คือใช่เลย ตัวเล็ก ขาวมาก หน้าตาน่ารักออกแนวหมวยๆ หลังจากที่ได้คุยและตกลงรายละเอียดต่างๆเรียบร้อยแล้ว น้องบอกว่าขอเวลา1ชม.อาบน้ำแต่งสวยแล้วจะมาหาผมที่รีสอร์ทเพราะว่าน้องรู้จักรีสอร์ทที่ผมพักอยู่ ผมก็เลยจิบเหล้าชิลล์ต่อรอเวลาให้น้องเค้าเดินทางมาถึง
                เกือบๆ2ทุ่มน้องก็โทรมาที่ผมบอกว่ามาถึงแล้ว ผมเลยให้น้องเค้ามาที่ร้านอาหารที่ผมนั่งชิลล์อยู่ แว่บแรกที่เห็นน้องบิ๋มคือตัวจริงน่ารักกว่าในรูปที่ส่งมาให้ผมดูอีกแฮะ ตัวขาวมากขนาดว่าตอนนั้นสองทุ่มซึ่งฟ้ามืดแล้วและไฟที่ร้านก็ไม่ได้เปิดสว่างอะไรเลย สูงประมาณ160 ออกแนวผอมๆแต่ก็ไม่ได้ผอมแบบเนื้อติดกระดูกนะครับ ก็นั่งกินอาหารและก็คุยกันไปเรื่อยเปื่อยเลยได้รู้ว่าบิ๋มไม่ได้รับงานตลอด ถ้าช่วงหลังไหนเงินไม่พอใช้จ่ายก็ถึงจะรับงานทีนึง ผมถามว่าแล้วเดี๋ยวออกจากพี่ไปแล้วต้องไปรับงานต่ออีกรึป่าว บิ๋มบอกว่าไม่เพราะว่ารับแค่งานเดียว ผมเลยแย่บไปว่างั้นคืนนี้อยู่กับพี่ทั้งคืนเลยได้มั้ยเดี๋ยวเพิ่มค่าขนมให้ บิ๋มไม่ตอบแต่ว่าก็ยิ้มแบบเขินๆแทน ผมเลยตัดบทไปว่าถ้าไม่สะดวกก็ไม่เป็นไร (ลืมบอกไปว่าตกลงค่าขนมกันตอนแรก2000 และน้องจะอยู่เป็นเพื่อนผมถึงประมาณ4ทุ่ม)
              จากนั้นผมเลยชวนบิ๋มขึ้นไปกินเหล้าและนั่งคุยกันต่อที่หน้าห้องพักของผมซึ่งอยู่ชั้น2ติดวิวริมแม่น้ำ เพราะจะได้เป็นส่วนตัวและไม่วุ่นวายกับแขกโต๊ะอื่นๆที่ร้านอาหาร จึงได้บอกเด็กที่ร้านให้ยกอาหารและเครื่องดื่มขึ้นไปไว้ที่หน้าห้องผมที บิ๋มดื่มไม่ค่อยเก่งนะครับ ตอนแรกที่บิ๋มบอกผมก็ไม่ค่อยเชื่อหรอกแต่มาเชื่อตอนที่เห็นบิ๋มกินเหล้าไปประมาณ2-3แก้วนี่แหละเพราะหน้าออกแดงๆแล้วก็ดื่มช้าลง ซักพักบิ๋มขอตัวไปเข้าห้องน้ำซึ่งอยู่ในห้องพักของผม ผมก็ยังไม่ได้อะไรก็คิดว่าคงเข้าห้องน้ำธรรมดา แต่ที่ไหนได้หลังจากบิ๋มเข้าไปประมาณ10นาทีแล้วออกมาคือนุ่งผ้าเช็ดตัวกระโจมอกออกมาเลยครับ บิ๋มบอกว่าเข้าไปอาบน้ำมา แล้วก็เดินมานั่งบนตักผม ไอ้ผมนี่ตื่นตัวเลยสิครับเพราะกลิ่นตัวบิ๋มหอมมาก ตัวก็นุ่มนิ่มมากๆ คราวนี้ไม่มีจิตใจจะกินเหล้าต่อละครับ เหมือนบิ๋มก็รู้ว่าผมเริ่มมีอารมณ์ บิ๋มเลยหันมากอดคอผมและจูบแลกลิ้นกัน มือผมก็ซนเหมือนเดิมครับคือปลดผ้าเช็ดตัวที่บิ๋มนุ่งอยู่ออกไป เลยได้สัมผัสนมของบิ๋มแบบเต็มๆ นมบิ๋มเล็กมากครับ เหมือนนมเด็กๆ ประมาณว่าสาวอกไข่ดาวนั่นแหละครับ หัวนมไม่เล็กไม่ใหญ่ประมาณเล็กกว่าหัวนิ้วก้อยหน่อยนึง ผมไซร้ทั่วคอบิ๋มและก้มหน้าลงมาดูดเลียหัวนมของบิ๋มสลับไปมาทั้ง2ข้าง ดูดมันส์ลิ้นมากเลยครับ บิ๋มก็มีครางเสียวในคอยเรื่อยๆแต่ไม่ดังมากแต่มือที่กอดคอผมตอนแรกนั้นเริ่มมาจิกที่หัวของผมแล้ว เมื่อผมอิ่มจากนมของบิ๋มแล้วจึงมาจูบปากกันต่อ มือขวาก็ยังอยู่ที่นมคอยเขี่ยและบี้หัวนมไปด้วย ส่วนมือซ้ายผมนั้นเริ่มลงไปสำรวจที่หีของบิ๋มแล้วครับ ขนบิ๋มเยอะมาก มีน้ำออกมาเยอะเหมือนกัน แต่เพราะบิ๋มนั่งอยู่บนตักผมๆก็เลยสำรวจหีเธอได้ไม่ถนัดเท่าไหร่ ผมเลยแยงนิ้วเข้าไปในรูหีของบิ๋มแล้วชักเข้าๆออกๆ ตอนนี้บิ๋มส่งเสียงครางดังกว่าตอนแรกแล้วครับ ส่วนตัวผมก็แข็งเต็มที่อยากจะทะลวงหีบิ๋มแล้วเหมือนกัน ก็เลยบอกบิ๋มว่าพี่อยากแล้วอ่ะ บิ๋มก็เลยลุกจากตักผม ผมก็นึกว่าบิ๋มจะเข้าไปในห้อง ที่ไหนได้บิ๋มดันมาปลดกระดุมและซิปกางเกงผมออก แล้วก็จับควยผมชักขึ้นลง2-3ครั้ง จากนั้นก็เลียและโม้คควยให้ผมแบบเต็มที่เลย ผมนี่เสียวสุดๆ ใจก็อยากจะถ่ายคลิ๊ปไว้เพราะภาพที่บิ๋มกำลังโม้คควยให้ผมอยู่ตอนนี้มันได้อารมณ์มากๆ แต่ก็ไม่ได้ถ่ายไว้ ได้แต่นั่งตัวเกร็งซี๊ดปากเสียวอย่างเดียวเลย จนผมนั้นเริ่มจะเสียวจนทนไม่ไหวแล้วจึงต้องบอกให้บิ๋มหยุดก่อน แล้วก็พากันเข้าไปข้างในห้อง คราวนี้ผมได้สำรวจเรือนร่างของบิ๋มแบบเต็มที่เลยครับ หัวนมบิ๋มยังออกสีชมพูอยู่เลยครับ สีคล้ำกว่าสีชมพูแค่นิดเดียว ผมเลยขอดูดเลียหัวบิ๋มให้หนำใจอีกรอบจนอิ่ม คราวนี้ได้เวลาสำรวจหีบิ๋มแล้วครับ หีบิ๋มกลีบไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ แต่ว่าร่องหลืบยังดูชิดๆแน่นๆอยู่ ส่วนแตดนั้นเป็นเม็ดชูชันมากๆ ผมก็เลยละเลงลิ้นวนรอบเม็ดแตด ส่วนนิ้วก็สาวเข้าออกหีบิ๋มไปด้วย ตอนนี้บิ๋มครางแบบเต็มที่เลยเพราะอยู่ในห้องแล้วไม่ได้อยู่ข้างนอกแบบตอนแรก ผมเองก็เสียวสุดๆเหมือนกันเพราะว่าบิ๋มนั้นก็สาวควยผมไปด้วย ตอนนี้ผมเลยเปลี่ยนมาอยู่ในท่า69โดยที่ผมอยู่ข้างบน จนผมทนไม่ไหวแล้วจริงๆเพราะลิ้นบิ๋มเลียควยผมได้เสียวสุดๆ ผมจึงบอกว่าพอก่อน แล้วเดินไปหยิบถุงยางมาใส่ ตอนนี้น้ำหีบิ๋มกับน้ำลายผมผสมกันเต็มเลยครับ ผมจับควยถูๆเตรียมจ่อเข้าไป บิ๋มบอกว่าเบาๆหน่อยนะพี่ เพราะบิ๋มไม่ได้รับงานนานแล้ว แล้วก็ไม่ได้เอากับใครมานานแล้วตั้งแต่เลิกกับแฟน ผมเลยค่อยๆกดหัวควยเข้าไป มันก็จะแน่นๆหน่อยครับ แต่ขยับสาวเอวช้าๆเรื่อยๆไม่กี่ทีก็ดันพรวดเดียวเข้าไปเลย บิ๋มสะดุ้งตัวเกร็งเลยครับ แต่ก็ไม่ได้บอกว่าเจ็บอะไร อาจจะเพราะบิ๋มนั้นเคยโดนเย็ดมาก่อนหน้านี้แล้วและน้ำหีก็ออกมาเยอะเลยช่วยในการหล่อลื่นได้ดี บิ๋มนี่หลับตาเอียงหน้าหนีผมเลยครับ แถมยังครางเสียวตลอด ส่วนผมก็สาวควยเข้าออกหีบิ๋มเรื่อยๆในท่ามาตรฐาน ซักพักผมบอกให้บิ๋มเปลี่ยนเป็นท่าด็อกกี้ แต่ตัวผมสูงใหญ่กว่าตัวบิ๋มเยอะ ผมก็เลยลงมายืนข้างเตียงแล้วให้บิ๋มถอยมาชิดริมเตียง พอเข้าที่แล้วมือซ้ายผมจึงแหวกแคมบิ๋มออก ส่วนมือขวาจับควยถูขึ้นลงตามร่องหีของบิ๋มแล้วก็ดันควยเข้าไป บอกเลยว่าโคตรจะเสียวครับเพราะว่าบิ๋มนั้นเด้งเอวรับใส่ควยผมด้วย ตอนนี้บิ๋มครางเสียวดังมากครับ สงสัยว่าบิ๋มจะเสียวและชอบท่านี้ เพราะหีบิ๋มตอดผมแรงมาก ซักพักตัวก็เกร็งแล้วหันมาบอกผมว่าเสียวมากๆ ผมเลยถามว่าบิ๋มเสร็จแล้วเหรอ บิ๋มบอกว่าใช่แล้วยิ้มอายๆ ผมก็เลยให้บิ๋มหงายตัวลงไปนอนบนเตียง แล้วก็ขึ้นมาข้างบนตัวบิ๋ม ดูดนมบี้นมนิดหน่อย แล้วเอาควยใส่หีบิ๋มต่อ คราวนี้ผมเร่งจังหวะเอวเร็วขึ้น ประมาณไม่กี่นาทีก็ทนไม่ไหว เลยดึงควยออกมาดึงถุงยางทิ้งแล้วสาวน้ำว่าวลงบนหน้าท้องและนมบิ๋ม บิ๋มยังไม่หยุดนะครับยังเอาลิ้นมาเลียปลายควยผมต่อ ผมนี่เสียวแบบเต็มที่จริงๆ จากนั้นบิ๋มก็ไปอาบน้ำล้างตัวเพราะใกล้จะ4ทุ่มแล้ว
                 ตอนนี้ใจผมนั้นอ่ะอยากให้บิ๋มอยู่กับผมทั้งคืนละ บอกเลยว่าผมติดใจลีลาและอัธยาศัยดีๆของบิ๋มมากครับ พอบิ๋มออกมาจากห้องน้ำผมก็เลยลองถามบิ๋มไปว่าอยู่กับพี่ต่อมั้ยแล้วเช้าค่อยกลับ อยากให้อยู่นั่งกินเหล้าเป็นเพื่อนพี่ต่ออีกหน่อยแล้วเดี๋ยวพี่เพิ่มค่าขนมให้อีก บิ๋มยังไม่ตอบนะครับแต่ก็ดูเหมือนลังเลๆ แต่ผมก็รบเร้าจนบิ๋มยอมอยู่กับผมต่อ อิอิ
                 สรุปคืนนั้นผมต่ออีก2ยก แต่มีความสุขแบบสุดๆเลยเพราะว่าทั้ง2ยกนั้น มียกนึงออกไปเย็ดกันหน้าระเบียง(ที่ผมนั่งกินเหล้านั่นแหละ)ตอนเที่ยงคืนกว่าๆ โคตรเสียวและตื่นเต้นเลยครับ กลัวว่าจะมีใครเห็น ส่วนอีกยกนึงนั้นบิ๋มจัดให้ผมเต็มที่เลย โดยเฉพาะท่าที่บิ๋มขึ้นนั่งคล่อมควยผมแล้วบิ๋มทั้งร่อนทั้งบดหีใส่ควยผมจนผมน้ำแตก กว่าจะสิ้นฤทธฺ์ก็เกือบเช้า เลยได้นอนคุยกันหลายเรื่อง ได้รู้ว่าบิ๋มอยู่กับแม่และมีน้องชายอีกคนนึง เคยมีแฟนตอนอยู่ ปวช.ปี1 ซึ่งแฟนเป็นรุ่นพี่แถวๆบ้านแต่คบกันไม่กี่เดือนก็เลิกกัน(โดนแฟนคนนี้เปิดซิงนี่แหละ)เพราะว่าแฟนไปมีผู้หญิงอื่น มารับงานหลังจากที่เลิกกับแฟนไม่นาน เพราะว่าที่บ้านเงินไม่พอใช้ ที่มารับงานเพราะว่าบิ๋มชอบเซ็กส์ แต่ว่าไม่อยากโดนเย็ดฟรีๆแบบที่เสียซิงให้แฟนคนแรก ก็เลยมารับงานเพราะว่าได้เสียวด้วยและได้เงินด้วย ก่อนหน้าที่จะมารับงานผมบิ๋มบอกว่าเคยรับงานมาไม่ถึง10หน ไม่อยากรับงานบ่อยเพราะกลัวที่บ้านและเพื่อนๆรู้ ที่รับงานผมเพราะเห็นว่าผมเป็นคนจังหวัดอื่น และผมเป็นเพื่อนของพี่ที่บิ๋มรู้จักและไว้ใจ ถ้าเรียนจบ ปวช.ก็จะหางานทำและจะเลิกรับงานแบบนี้
               ก่อนบิ๋มจะกลับผมเลยขอเบอร์โทรไว้ติดต่อกันอีกถ้าผมมาเที่ยวเมืองกาญ หลังจากนั้นผมก็ได้นัดกับบิ๋มอีก3ครั้งครับ จนบิ๋มเรียนจบปี3ก็เลยบอกกับผมว่าเลิกรับงานแล้ว เพราะว่าสมัครงานได้เป็นเสมียนบัญชีของบริษัทหนึ่งในตัวเมืองกาญครับ ได้ข่าวจากเพื่อนผมว่าแต่งงานไปเมื่อต้นปี60 ตอนนี้มีลูกและครอบครัวที่น่ารัก ผมก็ได้แต่ยินดีด้วยและขอเก็บความประทับใจที่ได้เคยสัมผัสกันนั้นไว้เป็นความสุขเล็กๆในยามที่คิดถึงบิ๋มครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? สมัครสมาชิก

1หมื่น

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 27-2-2018 18:50 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

7743

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 28-2-2018 11:28 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับ

705

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 28-2-2018 16:58 |ดูโพสต์ทั้งหมด
จริงเปล่าครับ..  น้องยังทำยุไหม..

223

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 1-3-2018 12:30 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

4387

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 1-3-2018 14:15 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยๆๆๆๆๆ

156

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 5-3-2018 00:19 |ดูโพสต์ทั้งหมด
thankkkkkkkkkkkkkk

1หมื่น

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 7-3-2018 22:17 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับสำหรับน้ำใจที่แบ่งปัน

1112

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 8-3-2018 10:03 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

41

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 14-3-2018 19:12 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สนใจกาญบ้านอย่างมาก ขอ ID น้องครับน้า ^^ ขอบพระคุณคราฟ

360

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 7-4-2018 14:05 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

404

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 17-4-2018 01:07 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากๆๆ

9648

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 25-5-2018 11:08 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดมาก
โพสไร้มารยาท โพสตอบกระทู้มั่วๆ จะได้รับสิทธิ์โดนแบนเป็นของขวัญทันที
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

เล่นผ่านมือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|SWG18.COM

GMT+7, 23-6-2018 10:11 , สร้างเนื้อหา 0.029309 วินาที, 18 ประมวลผล , Load Balance On.

เว็บ สวิงกิ้ง อนุญาตให้ใช้งานเฉพาะผู้ที่มีอายุเกิน 18ปีเท่านั้น

การสวิงกิ้งไม่ถือว่าเป็นการค้าประเวณี [เพราะไม่ได้กระทำเพื่อสินจ้าง]