ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
เปลี่ยนชื่อเว็บจาก Thaiswg.com >> Swg18.com
ดู: 8721|ตอบกลับ: 31

เคยจงใจทำรูปหลุดไหม

918

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 9-2-2018 03:18 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้องบอกก่อนว่า คอมพิวเตอร์ที่เราใช้ในทุกวันนี้นั้น เราไม่ได้เป็นคนใช้แค่คนเดียว อาจจะมีน้อง มีญาติๆ หรือน้องๆในที่พักอาศัยของเราร่วมใช้ด้วย หรือแม้โน๊ตบุ๊คของพวกเราเอง ปกติแล้วเราก็จะเก็บภาพความประทับใจต่างๆลงในฮาสดิสของเรา เึยไหมครับที่ลืมไปว่ามีไฟล์สำคัญของเราอยู่หรือรูปเมียที่กำลังเปลือยเปล่า หรือรูปแอบถ่ายเมียติดอยู่ในเครื่องนั้นๆ จนลืมไปว่าเก็บใว้ตรงไหน มีอยู่วันนึงมีน้องชายของแฟนมาหาที่บ้านเพื่อนอนด้วย เค้าก็เลยยืมโน๊ตบุ๊คของผมเพื่อยืมไปเล่นเกมส์ ตอนแรกผมก็ไม่เอะใจอะไรเพราะน้องพึ่งจะ ม หนึ่ง เตรียมเข้า ม สองอย่างที่พวกเรารู้แหละครับวัยกำลังกัดมัน กำลังอยากรู้นู่นนี่นั่น ด้วยความที่ผมใว้ใจก็ไม่ได้เอะใจอะไร โดยเอาโฟล์เดอร์รูปแฟนทิ้งใว้หน้าเดสทอป ผมไม่ได้คิดเลยว่าน้องจะแอบเปิดรูปของแฟนผมที่ผมถ่ายใว้ โดยรูปก็จะเป็นลักษณะเซ็กซี่ เป็นรูปเซลฟี่เองบ้าง ผมถ่ายบ้างโดยส่วนมากแล้วจะเป็นถ่ายเซ็กซี่ ใส่จีสติงแบบซีทรู บราก็ซีทรู และก็มีรูปที่ผมแอบถ่ายตอนเธอหลับเป็นจำนวนมาก ด้วยความที่ผมไม่สบายใจเนื่องจากผมอยู่ชั้นบน ความกังวลใจผมก็เกิดขึ้น ผมจึงทำการรีโมทวิดโดวหรือทำการเปิดเข้าไปดูว่าน้องชายแฟนแอบเปิดเข้าไปยังรูปภาพแฟนผมหรือป่าว ต้องบอกก่อนว่าน้องคนนี้เป็นลูกคนละพ่อกับแฟนผม จึงไม่ค่อยจะมีความสนิทสนมซักเท่าไร เวลาที่น้องมาบ้านก็จะเป็นวันหยุดซึ่งผมมักจะอยู่บ้านคนเดียว แล้วแฟนออกไปทำงานข้างนอก โดยแฟนจะโทรมาบอกวว่าน้องอยากมาหาที่บ้าน ประเด็นก็คือปกติผมจะอยู่กับแฟน น้องชายผม และเพื่อนของน้องชาย แต่ปกติแล้วจะออกไปทำโอทีที่บริษัทกันทั้งคู่ จึงมีผมอยู่คนเดียว ปกติวันหยุดผมก็ต้องซักผ้าให้แฟน ซึ่งปกติแล้วผมจะตากผ้า หลังบ้าน เพื่อแกล้งลุุงข้างบ้าน และลูกชายของลุงซึ่งอยู่ ม 2และม 3ให้ได้เห็น จีสติงของเมียผม ผมมักจะตากจีสติงด้วยไม้หนีบเผื่อให้เห็นได้ชัด เอาใว้แกล้งคนข้างบ้าน ก็จะชอบมาสังเกตุ ชุดชั้นในของแฟนผมซึ่งก็จะมีแต่จีสติง เว้นแต่มีประจำเดือนก็จะใส่กกนแบบเต็มตัว ผมมักจะตกแยกกับเสื้อผ้าปกติเผื่อแกล้งข้างบ้านให้เห็นได้ชัดเจนเช่น เป็นบ้านทาวเฮ้าส์กั้นด้วยเหล็กตาข่ายห่างๆ ผมก็เกี่ยวตากกับข้างบ้านที่รั้วติดกัน ก็จะเห็นได้อย่างชัดเจนทุกตัวว่าแฟนผมมีตัวไหนบ้าง แต่บังเอินวันนั้นผมอยากออกไปตากหน้าบ้าน น้องชายของแฟนก็มาหาพอดี ก็เลยไม่ต่างจากข้างบ้านเท่าไร โดยเค้าสังเกตุว่า กกน มีแต่แบบจีตริง หลังจากที่ผมให้ยืมคอมไปแล้วผมก็กังวล กลัวว่าน้องจะเปิดเข้าไปเห็น แต่ก็คิดว่าน้องคงเล่นแต่เกมส์ ไม่น่าจะยุ่งอะไรมากมาย ผมจึงเปิดเข้าดูว่าน้องกำลังเปิดอะไรจากคอมชั้นบน เมื่อเปิดเข้าไปทำให้ผมถึงกับหัวร้อน น้องชายแฟนแอบคลิ๊กเปิดโฟลเดอร์ที่ผมแอบถ่ายแฟนใว้ ผมเริ่มทำอะไรไม่ถูกทำได้แค่นั่งดูว่าน้องจะเปิดทุกรูปไหม มีตั้งแต่ใส่ชุดชั้นใน ปกติ ใส่จีสติง แบบซีทรูจนเปิดไปถึงรูปที่ผมแอบถ่ายตอนเธอหลับ ซึ่งจะเห็นทั้งเรือนร่อง โดยจะมีรูปเน้นที่โหนก ทันไดนั้นน้องชายก็ซูมเข้าไปดูกลีบของพี่สาวแท้ๆ โดยที่รูปนอนแหกเห็นแคมอย่างชัดเจน ขนรำไร ผมตกใจทำอะไรไม่ถูกก็ได้แต่ปล่อยเลยตามเลย เมื่อแฟนผมกลับมาผมก็ไม่ได้พูดอะไรมีแต่น้องที่มองแฟนผมแปลกไปเท่านั้นเอง ผมอาจจะเหมือนจงใจให้น้องเปิดแต่อีกใจนึงก็ไม่ได้เตรียมใจใว้คิดว่าตามปกติแล้วคงจะไม่มีใครแอบมาเปิดเจอ เพื่อนๆเคยแอบเปิดเข้าคอมของเพื่อนแล้วเจอรูปเมียเพื่อนบ้างไหมครับ หรือบางครั้งในกรุ๊ปไลน์ก็แอบส่งรูปที่ตัดโดยไม่เห็นหน้าแอบปะไปไปกับรูปโป้อื่นๆอะครับผมว่าเสียวดีให้เพื่อนๆในกรุปที่เรารู้จัก ดูแต่ก็ไม่มีใครรู้ วันนี้ผมขอเล่าแค่นี้นะครับเป็นคนเล่าไม่เก่ง ปต่ที่เชียนมาเป็น เบสออนทรูสตอรี่นะครับ แล้วเจอกันบล๊อกหน้าครับ ขอบคุณครับ

3716

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 9-2-2018 03:22 |ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่า ฟีลนี้เลย ให้คนอื่นดู แบบแกล้งให้เหน

7497

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 9-2-2018 07:26 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับ

6236

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 9-2-2018 09:46 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เสียวตามเลย

9338

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 9-2-2018 09:52 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดมาก

1444

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 9-2-2018 10:31 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่น่าโกรธน้องหรอกครับ เด็กผู้ชายวัยกำลังอยากรู้ครับ
พวกน้องสาวผม ลูกพี่ลูกน้อง ก็ชอบดูภาพแฟนผมโป๊ ผมและแฟนไม่ได้ปิดบังอะไร เพราะแสดงตัวกันอยู่แล้วว่าชอบเรื่องนี้ น้องยังขอเอาไปโชว์แฟนกับเพื่อนชายที่ออฟฟิศ ที่หื่นๆเลย

ถ้าเรื่องจงใจทำหลุด ก็น่าจะตอนเรียนมหาลัย บางทีผมกับแฟน ของขึ้น
แฟนเอาเมมโมรี่ที่มีรูปโป๊ มีหน้า Hi5  มีMSN ไปแกล้ง วางไว้ที่โรงอาหารคณะวิศวะ เรียกว่าใครเปิดดู จะรู้หมดเลยว่าแฟนผมคือใคร

แต่สรุป ไม่มีผู้ใด ติดต่อ กลับมาเลย ผมกับแฟนฮามาก เล่นให้เราลุ้นไปอาทิต สองอาทิต
พอเข้าอาทิตที่สาม มันคงไม่ใช่ละ

103

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 9-2-2018 11:14 |ดูโพสต์ทั้งหมด
swing4444 ตอบกลับเมื่อ 9-2-2018 10:31
ไม่น่าโกรธน้องหรอกครับ เด็กผู้ชายวัยกำลังอยากรู้คร ...

ผมถ่ายแฟนแล้วให้หลานของแฟนดูครับได้อารมณ์มาก ถ้าวันไหนเมาหลับจะเปิดกลีบให้เลียด้วย
สนใจแลกรูปบ้างมั้ยครับ

98

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 9-2-2018 11:33 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เคยแกล้งวาง iPad ไว้ให้เพื่อนที่มาบ้านเล่น ในนั้นมีรูปภรรยา ใส่แต่เสื้อกล้ามสีขาวกับกางเกงใน ไม่ใส่บรา เห็นจุก มีหลายรูป บางรูปนัั่งถ่างขา เห็นอะไรแพลมๆ จากเป้ากางเกงในด้วย เพื่อนมันคงเจอ เห็นหน้ามันแดงๆ ผมนี่ควยแข็งไปเลยครับ

6408

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 9-2-2018 12:40 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สรุปว่าชอบคราฟ

747

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 9-2-2018 12:55 |ดูโพสต์ทั้งหมด
swing4444 ตอบกลับเมื่อ 9-2-2018 10:31
ไม่น่าโกรธน้องหรอกครับ เด็กผู้ชายวัยกำลังอยากรู้คร ...

ชอบแนวเดียวกัยเลยครับแชรประสบการกันได้ครับ

759

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 9-2-2018 16:05 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ในกรุ๊ปไลน์ก็แอบส่งรูปที่ตัดโดยไม่เห็นหน้าแอบ -- เคยครับในกลุ่มญาติ กับเพื่อนที่ออฟฟิส

4427

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 9-2-2018 16:11 |ดูโพสต์ทั้งหมด
แอบดูไม่ว่า อย่าแอบก๊อปปี้ก็แล้วกัน

178

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 9-2-2018 17:36 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ต่อไป น้องคงคิดกะพี่สาวมากขึ้นเเน่ๆ

2002

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 9-2-2018 20:17 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เคยเอารูปเมียแบบตัดหน้าลงในกลุ่มไลน์เพื่อนสมัยมหาลัยเรียกว่าเห็นกันหมดทุกคนกับเพื่อนที่สนิทๆบางคนก็ให้หมดเลย

1652

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 9-2-2018 20:55 |ดูโพสต์ทั้งหมด
จิงๆ
ขอบคุณที่นำเรื่องมาเล่าคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

เล่นผ่านมือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|SWG18.COM

GMT+7, 24-5-2018 02:05 , สร้างเนื้อหา 0.041491 วินาที, 17 ประมวลผล , Load Balance On.

เว็บ สวิงกิ้ง อนุญาตให้ใช้งานเฉพาะผู้ที่มีอายุเกิน 18ปีเท่านั้น

การสวิงกิ้งไม่ถือว่าเป็นการค้าประเวณี [เพราะไม่ได้กระทำเพื่อสินจ้าง]