ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
เปลี่ยนชื่อเว็บจาก Thaiswg.com >> Swg18.com
ดู: 12343|ตอบกลับ: 1312

เมาเหล้าจนเป็นเหตุ ก้อยเกือบโดน ตร.เย็ด

471

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 9-11-2017 17:37 |ดูโพสต์ทั้งหมด
งานเลี้ยงบริษัทช่วงสิ้นปีผม ได้จัดกันที่ลานกว้างหน้าบริษัทซึ่งงานบริษัทผมมันก็เปรียบเสมือนสังคมๆหนึ่งที่ หญิงชายทั้งหลายจัดตัวเเบบจัดเต็ม ซึ่งในวันนั้นดูเหมือนกับทุกๆอย่างจะเต็มใจเสียจริง ผมนั่งกินเหล้าซึ่งโตะนึงจะกินกัน 6 คนโดยมีหัวหน้าผแนกอยู่ใกล้ แกชื่อพี่อ้อเป็นคนสวย ผิวขาว น่าตาดี หุ่นเเกไม่ค่อยดีซะเท่าไหร่ออกเหมือนผู้ชายนมเเกจะเล็กๆและเป็นคนไม่มีสะโพก นิสัยเเกจะห้าวๆ หน่อยเพราะต้องมาคุมผู้ชายเเกจะใส่เสื้อยืดกางเกงยีนเวลาทำงานผมชอบแอบมองตูดเเกทุกวัน 555 แต่วันนี้พี่อ้อเเกใส่กระโปรงน้ำเงินเสื้อเชิ๊ตสีดำ แกเห็นผมมองจ้องเเกอยู่นานเเกเลยถามผมว่า เฮ้ยเองจะไปกินกับพี่รึเปล่าพี่จะออกไปกินร้านข้างนอก ผมเลยปฎิเสธแกเพราะก้อยกำลังมาหาและว่าจะกลับเลย พี่อ้อเลยพูดขึ้นว่าเเล้วเองจะกลัวอะไรก็ให้เเฟนมากินด้วยเลย ด้วยความเกรงใจพี่อ้อเเละพรุ้งนี้ผมก็ได้หยุดเลยโทรหาก้อยว่าหัวหน้าชวนกินจะกินด้วยไหม ก้อยตอบตกลงเพราะรู้ว่าพี่อ้อเป้นผู้หญิง พอก้อยมาผมเลยขับรถตามพี่อ้อไปกินร้านอาหารแถวพระประเเดง ร้านนี้ดูเหมือนร้านขายอาหารตามสั่งธรรมดาซึ่งดูภายนอกเเล้วร้านดูเก่าไม่น่าเข้าเลย เเต่มีเหล้าเบียร์ขายตลอดยันเช้า เเละที่สำคัญอาหารอร่อยมาก เราทั้ง 3 นั่งกินจนถึงตี 2 ก้อยเริ่มสะกิดผมเเละบอกกับผมว่าเธอๆปวดฉี่พาไปห้องน้ำหน่อย ผมถามเลยเดินไปถามป้า ป้าเเกบอกว่าอยู่หลังร้าน ผมพาก้อยเดินไปเเต่ด้วยสภาพร้านที่เก่าอยู่เเล้วประกอบกับบริเวณหน้าเงียบมาก ก้อยก็เลยไม่กล้าที่จะเข้าห้องน้ำ ก้อยหันมาคุยกับผมว่ากลับบ้านกันเถอะไปฉี่ที่บ้านก็ได้และนี่มันก็ปาไปตี 2 กว่าเเล้ว ผมก็เลยตอบได้สิตอนนี้เราก็เมามากเเล้วพอไปถึงโต๊ะพี่อ้อเเกก็ไม่ไหวเหมือนกันผมเลยชวนเเกกลับ พี่อ้อบ้านอยู่ประชาอุทิศแกบอกไม่เป็นไรกลับไปเลย ถ้าวันนั้นก้อยไม่ได้ไปผมคงขอไปส่งพี่อ้อเองหลังจากนั้นก็ 555 หลังจากที่ผมเเละพี่อ้อต่างเเยกย้ายเพื่อกลับบ้านก้อยบอกว่ายังไงเจอปั๊มเเวะหน่อยนะเริ่มไม่ไหวเเล้ว พอขับมาได้แปปนึงเห็นปั๊มน้ำมันบางจากอยู่ข้างหน้าทางเเยก ก้อยก็รีบสะกิดผมทันที บอกเธอๆเเวะปั๊มหน่อยนะไม่ไหวละ ผมก็เลยบอกให้เธอไปฉี่ส่วนผมจะเติมน้ำมันรอ พอจอดรถเสร็จก้อยก็รีบวิ่งตรงดิ่งไปที่ห้องน้ำด้านหลังปั๊มทันที เธอไปไม่ถึงนาทีเธอก็เดินกลับมา ผมเลยถามว่าไหนบอกว่าปวดฉี่ไงทำไมฉี่ไวจัง ก้อยบอกว่าห้องน้ำด้านหลังไฟมันเปิดเเค่ 2 ดวง มันมืดมาก เเต่เห็นมีวัยรุ่น 2-3 คน ดูดบุหรี่อยู่ตรงนั้นพอดีเลยเดินกลับเพราะกลัว ผมเลยถามเธออีกว่าปวดมากไหม ถ้าปวดจะรอหน้าห้องน้ำให้ ก้อยก็ไม่ยอมเพราะกลัวผมจะมีเรื่องกับวัยรุ่น ผมเลยขับรถกลับโดยผมใช้เส้นทางลัดเรียบใต้ทางด่วน ทางนี้มันจะมืดหน่อยเเต่ก็ประหยัดเวลาดี พอขับมาจะถึงทางเเยกก็เจอด่านตรวจเเอลกอฮอลด่านใหญ่มาก ผมจึงอุทานขึ้นบอกเหี้ยละ กูเเดกมาซะเยอะเเม่งยังไงก็โดนยิ่งเป็นช่วงสิ้นเดือนด้วยยิ่งหนัก พอถึงด่านตรวจ ตร.บอกให้ผมลดกระจกลง พอลดลงเท่านั้นเเหละ ตร.บอกไม่ต้องตรวจเลยไปคุยกันที่โรงพักดีกว่า เเล้วก็มีตร.ท่านนึงมาขึ้นรถผม แกอายุประมาณ40 กว่าๆได้รุปร่างอ้วน ขาวไม่มีหนวด แกเลยชี้ให้ผมขับตามทางที่เเกบอก ผมก็วิ่งตามเเกบอกทุกอย่าง พอวิ่งมาได้กิโลกว่าๆ ตร.คนนั้นเลยบอกว่าจอดตรงนี้เเหละเรามีอะไรต้องคุยกัน ผมเลยจอดทันที
ผู้เข้าชมเนื้อหาถูกซ่อนไว้ คุณจะต้อง แสดงความเห็น จึงจะเห็นเนื้อหา ::ยกเว้นVIPจะเห็นทั้งหมด::

859

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 9-11-2017 17:39 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ว้าว.........

47

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 9-11-2017 17:40 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณตุ

203

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 9-11-2017 17:40 |ดูโพสต์ทั้งหมด

27

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 9-11-2017 17:42 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

1509

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 9-11-2017 17:43 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ตามๆ อยากอ่าน

176

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 9-11-2017 17:45 |ดูโพสต์ทั้งหมด
thxxxxxxxxxxxxxx

8305

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 9-11-2017 17:46 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดมาก

216

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 9-11-2017 17:47 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เสียววว

441

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 9-11-2017 17:54 |ดูโพสต์ทั้งหมด
กำลังมันครับ

1833

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 9-11-2017 17:55 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ลุ้นดี

29

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 9-11-2017 17:55 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

815

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

มันส์

368

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 9-11-2017 17:57 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ลุ้นๆๆ

67

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 9-11-2017 18:01 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

เล่นผ่านมือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|SWG18.COM

GMT+7, 18-1-2018 07:17 , สร้างเนื้อหา 0.034033 วินาที, 17 ประมวลผล , Load Balance On.

เว็บ สวิงกิ้ง อนุญาตให้ใช้งานเฉพาะผู้ที่มีอายุเกิน 18ปีเท่านั้น

การสวิงกิ้งไม่ถือว่าเป็นการค้าประเวณี [เพราะไม่ได้กระทำเพื่อสินจ้าง]