ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
เปลี่ยนชื่อเว็บจาก Thaiswg.com >> Swg18.com
ดู: 70|ตอบกลับ: 0

ว่างตอนนิ้คะหุ่นดีรับงานด่วนอยุ่กทมไปต่างจังหวัดได้อมสดได้ค้างได้อยุ่ไม่กำจัดอาย

[ไม่ระบุชื่อ]
[ไม่ระบุชื่อ]  โพสต์ 13-8-2017 13:42
ชื่อ. หมิวค่ะ
อายุ.     24            
สีผิว.     ขาวค่ะ                 
สถานที่รับงาน. รับงานกทม หรือ จังหวัดก็ไปได้ค่ะ ค้างคืนได้ พาเทียวได้ค่ะ เลียได้ค่ะ ว่างคะตอนนิ้ รับจริงๆ ไม่คุยเล่นนะคะ ขอคนจิง ไม่กำจัดอายุหรือหน้าตา
ราคาค่าขนม. 2.50 0
เบอร์(ที่ใช้รับงาน). คุยใน line ก่อนนะค่ะกันคนไม่หวังดี
LINE. vcvc54
รายละเอียดเพิ่มเติม.

รับงานค่ะตอนนิ้ได้ค่ะพาเทียวได้ค้างคืนได้ค่ะ พาเทียวได้นะค่ะ ต่างจังหวัดก็ไปได้ค่ะ อมสดได้ บริการเหมือนแฟนเลยค่ะ
บริการดีแน่นอนค่ะรับประกัน ขอคนเอาจิงเท่านั่นไม่คุยเล่นนะค่ะแอดมาคุยเล่นจะล็อกนะค่ะ คุยใน line ก่อนนะค่ะกันคนไม่วังดีนะค่ะสนใจแอดมาเลยค่ะ

แอด line : :  vcvc54

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

เล่นผ่านมือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|SWG18.COM

GMT+7, 24-8-2017 14:03 , สร้างเนื้อหา 0.023252 วินาที, 15 ประมวลผล , Load Balance On.

เว็บ สวิงกิ้ง อนุญาตให้ใช้งานเฉพาะผู้ที่มีอายุเกิน 18ปีเท่านั้น

การสวิงกิ้งไม่ถือว่าเป็นการค้าประเวณี [เพราะไม่ได้กระทำเพื่อสินจ้าง]