ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
เปลี่ยนชื่อเว็บจาก Thaiswg.com >> Swg18.com
ดู: 5234|ตอบกลับ: 5

A.Mor & Psyche Clinic | คอร์สลับ คลินิกพิสดาร

100

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 19-5-2017 19:20 |ดูโพสต์ทั้งหมด
EP2 | Full Course

***เหตุการณ์ดังต่อไปนี้เป็นเพียงเรื่องแต่ง ตัวละคร และ สถานที่ล้วนแล้วแต่งขึ้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆกับความเป็นจริง***
  …ผมไม่คิดจะเล่าให้ใครอื่นฟัง แม้แต่กลุ่มเพื่อนปริญญาโทด้วยกันเองก็ตาม แต่ถึงเล่าไปใครจะเชื่อ ว่านอกจากคอร์สบำรุงผิวพรรณ เลเซอร์หน้าใส และผลิตภัณฑ์ยารักษาสิวคุณภาพสูงแล้ว ทางคลินิกเสริมความงามระดับท๊อปแห่งนี้ยังให้บริการทางเพศแก่ชายหนุ่มผู้มีฐานะทางการเงินอย่างเหนือชั้นอีกด้วย เพื่อนๆทักผมว่าหน้าใสขึ้นไปทำหน้าที่คลินิกชื่อดังใช่ไหม ผมตอบพวกเขาไปแค่ว่าบริการดีมาก...โดยเก็บรายละเอียดเอาไว้กับตัวคนเดียวจะดีกว่า

“อ้าว คุณณัฐ สวัสดีค่ะ หายหน้าไปนานเลย วันนี้ทำทรีทเมนท์ Main Course เลยไหมคะ ?” เสียงหวานใสระรื่นหูของคุณปุยนุ่นพยาบาลสาวสวยคนเดิม เปรียบเสมือนน้ำเย็น เทลงมากลางใจผมที่กำลังคุกรุ่นไปด้วยความโกรธเกรี้ยวให้บรรเทาลงไปบ้าง เธอยังคงจำชื่อผมได้ และยังจำได้ด้วยว่าเมื่ออาทิตย์ก่อน ผมลองสอบถามรายละเอียดและอัตราค่าบริการ Main Course เอาไว้ แต่ยังไม่ได้ตัดสินใจอัพเกรด ยอมรับตามตรงว่ามีเขินๆเธอบ้างเล็กน้อย จะไม่เขินได้อย่างไรก็ในเมื่ออาทิตย์ก่อนเธอเล่นดูดชุกกะจุ๊บผมในห้องทำทรีทเมนท์จนน้ำแตกคาปากเห็นกับตาซะขนาดนั้น น่าแปลกใจในทางตรงกันข้ามเธอกลับไม่เขินอายอะไรผมเลย ทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น เหมือนทุกอย่างเป็นเรื่องปกติ

“แหะๆ ก็ติดทำทีสีสน่ะครับ ว่าแต่ผมขอสอบถามนิดนึง ถ้าผมจะอัพเกรดกระโดดจาก Starter Course  ไปเป็น Full Course เลยจะได้ไหมครับ ?”

>>>อ่านต่อได้ที่ Blog ส่วนตัวของผมครับ<<<
https://thaiswg.com/blog-477494-35967.html

5372

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 20-5-2017 06:48 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

3441

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 20-5-2017 08:21 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณอย่างสูงครับ

765

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 20-5-2017 13:35 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากกกกกกครับ

5021

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 20-5-2017 14:07 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ติดตามคราฟ

842

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 20-5-2017 17:16 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ เรื่องเสียวที่นำมาให้อ่านน่าติดตาม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

เล่นผ่านมือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|SWG18.COM

GMT+7, 23-6-2017 05:48 , สร้างเนื้อหา 0.021050 วินาที, 16 ประมวลผล , Load Balance On.

เว็บ สวิงกิ้ง อนุญาตให้ใช้งานเฉพาะผู้ที่มีอายุเกิน 18ปีเท่านั้น

การสวิงกิ้งไม่ถือว่าเป็นการค้าประเวณี [เพราะไม่ได้กระทำเพื่อสินจ้าง]